Kvg mozzadiso nha trang (gói 6)– sở hữu shophouse “địa trung hải” giữa trung tâm phố biển!
Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
7 tỷ 500 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
4 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
KVG Mozzadiso Nha Trang (Gói 6)– Sở hữu Shophouse “Địa Trung Hải” giữa trung tâm phố biển!LK6-9Thông tin sản phẩm.Diện tích: 100 m² (5x20 m).Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu, thiết kế hiện đại, thoáng mát.Loại hình: Nhà phố thương mại (Shophouse) vừa ở, vừa kinh doanh hoặc cho thuê.Chỉ 7.5 tỷ/căn giá F1
Tiện ích & môi trường sống.Trung tâm khu đô thị Mỹ Gia khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7.Công viên, trường học, bệnh viện, TTTM ngay trong khu.Hệ thống đường nội khu 1320 m, cảnh quan cây xanh, hồ điều hòa mát mẻ.Gần các khu du lịch nổi tiếng: Vinpearl, chợ Đầm, biển Trần Phú,
Tại sao nên chọn Mozzadiso ngay bây giờ?Khu vực phát triển nhanh quy hoạch đồng bộ.Nhà phố shophouse công năng linh hoạt, dễ khai thác cho thuê hoặc kinh doanh.
Khu vực phát triển năng động, hạ tầng hoàn thiện, dân cư tri thức, sầm uất tiềm năng sinh lời cực cao!Hotline: 0975 400 304zalo( 0772 633 881)
Tiện ích & môi trường sống.Trung tâm khu đô thị Mỹ Gia khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7.Công viên, trường học, bệnh viện, TTTM ngay trong khu.Hệ thống đường nội khu 1320 m, cảnh quan cây xanh, hồ điều hòa mát mẻ.Gần các khu du lịch nổi tiếng: Vinpearl, chợ Đầm, biển Trần Phú,
Tại sao nên chọn Mozzadiso ngay bây giờ?Khu vực phát triển nhanh quy hoạch đồng bộ.Nhà phố shophouse công năng linh hoạt, dễ khai thác cho thuê hoặc kinh doanh.
Khu vực phát triển năng động, hạ tầng hoàn thiện, dân cư tri thức, sầm uất tiềm năng sinh lời cực cao!Hotline: 0975 400 304zalo( 0772 633 881)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Kvg mozzadiso nha trang (gói 6)– sở hữu shophouse “địa trung hải” giữa trung tâm phố biển!", có mã số #316932, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu