Biệt thự cao cấp (12x20) đường 10m tân thới nhất – sân ôtô – chỉ 17 tỷ
Đường Tân Thới Nhất, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
17 tỷ
240 m2 (12x2,020)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BIỆT THỰ CAO CẤP (12x20) TÂN THỚI NHẤT – SÂN ÔTÔ – CHỈ 17 TỶ
P. Đông Hưng Thuận, Q12 – khu dân cư đẹp, đường thông tứ hướng
Đường trước nhà 10m – xe hơi ra vào thoải mái.
DT: 12 x 20m – sổ hồng, hoàn công đầy đủ
BIỆT THỰ CAO CẤP (12x20) TÂN THỚI NHẤT – SÂN ÔTÔ – CHỈ 17 TỶ
P. Đông Hưng Thuận, Q12 – khu dân cư đẹp, đường thông tứ hướng
Đường trước nhà 10m – xe hơi ra vào thoải mái.
DT: 12 x 20m – sổ hồng, hoàn công đầy đủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 2,020 m |
| Diện tích | 240 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự cao cấp (12x20) đường 10m tân thới nhất – sân ôtô – chỉ 17 tỷ", có mã số #310581, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu