Biệt thự nghỉ dưỡng long biên, 800m, mt 30m, bể bơi, pickleball, vừa ở vừa kinh doanh
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
38 tỷ
800 m2 (30x26.7)
10 pn
13 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
biệt thự nghỉ dưỡng Long Biên, 800m, MT 30m, bể bơi, pickleball, vừa ở vừa kinh doanh
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần cầu Đông Trù
-Hiện trạng : Diện tích 800m, mặt tiền 30m, biệt thự 3 tầng, phong cách Châu Âu, bể bơi , pickleball, trước nhà để 10 ôtô, sân sau BBQ
-Vị trí : khu vực Ngọc Thuỵ, gần cầu Đông Trù
-Hiện trạng : Diện tích 800m, mặt tiền 30m, biệt thự 3 tầng, phong cách Châu Âu, bể bơi , pickleball, trước nhà để 10 ôtô, sân sau BBQ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 30 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 800 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 13 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Biệt thự nghỉ dưỡng long biên, 800m, mt 30m, bể bơi, pickleball, vừa ở vừa kinh doanh", có mã số #310687, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu