Cần bán chung cư b10c kđt nam trung yên, phường trung hòa, quận cầu giấy, hà nội
Đường Nam Trung Yên, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6 tỷ 880 triệu
69 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần bán chung cư B10C KĐT Nam Trung Yên, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, Hà Nội- Mặt đường Nguyễn Chánh- 69m² – 2PN, 2WC – tầng 9
- Full nội thất, ở ngay- View thoáng, gần hồ, khu dân trí cao- Ô tô chạy vòng quanh, tiện ích đầy đủ
- Giá: 6.88 tỷ- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
=>Lh:0924829343
- Full nội thất, ở ngay- View thoáng, gần hồ, khu dân trí cao- Ô tô chạy vòng quanh, tiện ích đầy đủ
- Giá: 6.88 tỷ- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
=>Lh:0924829343
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán chung cư b10c kđt nam trung yên, phường trung hòa, quận cầu giấy, hà nội", có mã số #308110, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu