Cấn bán gấp nhà 3 tầng sài đồng 75m hạ chào còn 7.5 tỷ
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 500 triệu
75 m2 (6x13.5)
5 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
75m² SÀI ĐỒNG LONG BIÊN – CHỈ 7,5 TỶBá.n đất tặng nhà 3 tầng dân xây cực chắc chắn
✅ Mặt tiền đẹp 6m – thửa đất vuông vắn✅ Nhà xây tường 20 kiên cố, ở tốt✅ Ngõ nông, thông thoáng – tương lai cực sáng khi ra mặt đường lớn✅ Khu dân cư đông đúc, gần May 10 – KCN Đài Tư
???? Tầm tiền hiếm có căn diện tích rộng như này tại Sài Đồng
???? Liên hệ em Vân 0946785126 xem nhà miễn phí
✅ Mặt tiền đẹp 6m – thửa đất vuông vắn✅ Nhà xây tường 20 kiên cố, ở tốt✅ Ngõ nông, thông thoáng – tương lai cực sáng khi ra mặt đường lớn✅ Khu dân cư đông đúc, gần May 10 – KCN Đài Tư
???? Tầm tiền hiếm có căn diện tích rộng như này tại Sài Đồng
???? Liên hệ em Vân 0946785126 xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cấn bán gấp nhà 3 tầng sài đồng 75m hạ chào còn 7.5 tỷ", có mã số #324163, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu