Cần bán nhà khe sanh – p10 cũ, nay thuộc p. xuân hương, đà lạt
Đông Thanh, Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
4 tỷ
100 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN NHÀ KHE SANH – P10 CŨ, NAY THUỘC P. XUÂN HƯƠNG, ĐÀ LẠT
* Diện tích sử dụng khoảng 100m²- 2 sổ riêng, đã đập thông thành 1 căn hoàn chỉnh- Có thêm khoảng 20m² sân giấy tay- Thiết kế 3PN, 2WC, phòng khách, bếp, sân ghế đá- Ô tô vào tận nhà
- Khu yên tĩnh, hàng xóm thân thiện, cách chợ Đà Lạt khoảng 7 phút xe máy- Đang cho thuê 6,5tr/tháng* Giá bán: 4 tỷ (thương lượng)
=> Liên hệ: 0918823711 xem nhà trực tiếp.
* Diện tích sử dụng khoảng 100m²- 2 sổ riêng, đã đập thông thành 1 căn hoàn chỉnh- Có thêm khoảng 20m² sân giấy tay- Thiết kế 3PN, 2WC, phòng khách, bếp, sân ghế đá- Ô tô vào tận nhà
- Khu yên tĩnh, hàng xóm thân thiện, cách chợ Đà Lạt khoảng 7 phút xe máy- Đang cho thuê 6,5tr/tháng* Giá bán: 4 tỷ (thương lượng)
=> Liên hệ: 0918823711 xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán nhà khe sanh – p10 cũ, nay thuộc p. xuân hương, đà lạt", có mã số #324342, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu