Cho thuê nhà 4 phòng khu golden hills p4 tp đà lạt 14tr/tháng
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
14 triệu
100 m2 (5x20)
4 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ 4 PHÒNG KHU GOLDEN HILLS P4 TP ĐÀ LẠT 14TR/THÁNG- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm - Diện tích rộng rãi thoáng mát- Công năng: 4 phòng ngủ, 3wc, 1 khách, 1 bếp.- Vị trí: Nguyễn Trung Trực, Golden hills, phường 4, Đà Lạt.- Đường rộng, đậu ô tô, gần trung tâm - Phù hợp cho thuê Văn phòng, để ở, ở nội thất full.- Khu vực an ninh, yên tĩnh, gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc.- GIÁ THUÊ: 12TR/THÁNG - cọc 2 đóng 2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 4 phòng khu golden hills p4 tp đà lạt 14tr/tháng", có mã số #323946, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu