Cho thuê nhà nguyên căn đường hùng vương, phường 11, đà lạt
Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
8.5 triệu
110 m2 (10x11)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà nguyên căn Đường Hùng Vương, Phường 11, Đà Lạt-Diện tích 110m2. -Kết cấu: 01 trệt, 01 lầu, -Công năng: 01 phòng khách 03 phòng ngủ, 03 ban công, 02 vệ sinh... -Sân rộng, oto vào tận cổng.-Giá 8,5 triệu/tháng-Cọc 2 đóng 2, (có thương lượng).-Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn đường hùng vương, phường 11, đà lạt", có mã số #323945, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu