Cần bán nhà lầu mới – giá chỉ 1 tỷ 450 triệu - phường long hoa - tỉnh tây ninh
Xã Long Thành Bắc, Huyện Hòa Thành, Tây Ninh
1 tỷ 450 triệu
140 m2 (5x14)
3 pn
3 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN NHÀ LẦU MỚI 100% – GIÁ CHỈ 1 TỶ 450 TRIỆU - PHƯỜNG LONG HOA - TỈNH TÂY NINH
- Cơ hội sở hữu tổ ấm hoàn hảo, dọn vào ở ngay!- Địa chỉ: Khu phố Trường Thiện, phường Long Hoa, tỉnh Tây Ninh- Vị trí cực đẹp:
- Cách mặt tiền đường nhựa Bàu Ếch chỉ 30m – vài bước chân- Gần ngay trục đường Nguyễn Văn Linh – di chuyển thuận tiện
- Diện tích : 5*14m, full thổ cư.- Diện tích sử dụng: 140 m2- Nhà lầu mới 100%.- Thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi:
- 3 phòng ngủ rộng rãi- 3 nhà vệ sinh tiện lợi- Tủ âm tường sang trọng- Sofa, bàn ăn có sẵn- Hệ thống đèn LED cao cấp, ánh sáng ấm cúng- Sân để ô tô trong nhà – sạch sẽ, an toàn
* Giá chỉ: 1 tỷ 450 triệu (còn thương lượng)- Hỗ trợ vay ngân hàng – thủ tục nhanh gọn
* LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT CHÍNH CHỦ : 0329 084 259=> Hoa hồng môi giới: 2%
- Cơ hội sở hữu tổ ấm hoàn hảo, dọn vào ở ngay!- Địa chỉ: Khu phố Trường Thiện, phường Long Hoa, tỉnh Tây Ninh- Vị trí cực đẹp:
- Cách mặt tiền đường nhựa Bàu Ếch chỉ 30m – vài bước chân- Gần ngay trục đường Nguyễn Văn Linh – di chuyển thuận tiện
- Diện tích : 5*14m, full thổ cư.- Diện tích sử dụng: 140 m2- Nhà lầu mới 100%.- Thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi:
- 3 phòng ngủ rộng rãi- 3 nhà vệ sinh tiện lợi- Tủ âm tường sang trọng- Sofa, bàn ăn có sẵn- Hệ thống đèn LED cao cấp, ánh sáng ấm cúng- Sân để ô tô trong nhà – sạch sẽ, an toàn
* Giá chỉ: 1 tỷ 450 triệu (còn thương lượng)- Hỗ trợ vay ngân hàng – thủ tục nhanh gọn
* LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT CHÍNH CHỦ : 0329 084 259=> Hoa hồng môi giới: 2%
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Tây Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán nhà lầu mới – giá chỉ 1 tỷ 450 triệu - phường long hoa - tỉnh tây ninh", có mã số #309878, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu