Cần bán nhà quan nhân - thanh xuân - hà nội
Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
8 tỷ 600 triệu
30 m2 (1x1)
4 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Cần bán nhà Quan Nhân - Thanh Xuân - Hà Nội ( 6 Tầng – 2 Thoáng )
- Địa chỉ: ngõ 144 Quan Nhân, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân- 30m² x 6 tầng – 4PN- Nhà đẹp ở ngay, khu lõi trung tâm, tiện ích đầy đủ- Gần phố, nhiều chỗ để ô tô
- Giá: 8.6 tỷ- Sổ đỏ chính chủ, Sẵn sàng giao dịch=>Lh: 0924829343
- Địa chỉ: ngõ 144 Quan Nhân, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân- 30m² x 6 tầng – 4PN- Nhà đẹp ở ngay, khu lõi trung tâm, tiện ích đầy đủ- Gần phố, nhiều chỗ để ô tô
- Giá: 8.6 tỷ- Sổ đỏ chính chủ, Sẵn sàng giao dịch=>Lh: 0924829343
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán nhà quan nhân - thanh xuân - hà nội", có mã số #308109, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu