???? nhà sổ riêng khu bộ công an – góc 2 mặt tiền – gần phú mỹ hưng – chỉ 4,39 tỷ
Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
4 tỷ 390 triệu
32 m2 (42x8)
2 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ SỔ RIÊNG KHU BỘ CÔNG AN – GÓC 2 MẶT TIỀN – GẦN PHÚ MỸ HƯNG – CHỈ 4,39 TỶ
???? Vị trí đẹp hẻm 3m 160 Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7???? Diện tích: 4,2m x 8m – công nhận đủ 32m²
✨ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu kiên cố????️ 2 phòng ngủ – ???? 2 WC????️ Nhà góc 2 mặt tiền cực thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên
???? Ưu điểm nổi bật:✔️ Khu Bộ Công An an ninh, dân trí cao✔️ Hàng xóm thân thiện, môi trường yên tĩnh✔️ Gần Phú Mỹ Hưng – thuận tiện đi lại trung tâm Q7✔️ Thích hợp ở lâu dài hoặc cho thuê giữ tài sản
???? Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ???? Hỗ trợ vay ngân hàng nhanh, lãi suất tốt
???? Giá bán chỉ: 4 tỷ 390 triệu ( thương lượng)
???? Vị trí đẹp hẻm 3m 160 Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7???? Diện tích: 4,2m x 8m – công nhận đủ 32m²
✨ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu kiên cố????️ 2 phòng ngủ – ???? 2 WC????️ Nhà góc 2 mặt tiền cực thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên
???? Ưu điểm nổi bật:✔️ Khu Bộ Công An an ninh, dân trí cao✔️ Hàng xóm thân thiện, môi trường yên tĩnh✔️ Gần Phú Mỹ Hưng – thuận tiện đi lại trung tâm Q7✔️ Thích hợp ở lâu dài hoặc cho thuê giữ tài sản
???? Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ???? Hỗ trợ vay ngân hàng nhanh, lãi suất tốt
???? Giá bán chỉ: 4 tỷ 390 triệu ( thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà sổ riêng khu bộ công an – góc 2 mặt tiền – gần phú mỹ hưng – chỉ 4,39 tỷ", có mã số #317941, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu