???? thuận an cư – mặt tiền hẻm – đang kinh doanh - q7 – h.ẻm 308 huỳnh tấn phát – 4x17 – nh.ỉnh 5 t.ỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP HCM
5 tỷ 800 triệu
70 m2 (5x18)
2 pn
1 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
✔ Đang KD tiệm tóc – dòng tiền sẵn✔ Khu đông đúc – buôn bán tốt???? Tân Thuận Tây – gần Eco Green???? 4x17 (~70m2)???? 1 trệt???? SHRTHSG026
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? thuận an cư – mặt tiền hẻm – đang kinh doanh - q7 – h.ẻm 308 huỳnh tấn phát – 4x17 – nh.ỉnh 5 t.ỷ", có mã số #318012, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu