Nhà hẻm 98 bùi văn ba – vị trí đẹp- chỉ 7 tỷ 9 tl
Đường Bùi Văn Ba, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
7 tỷ 900 triệu
65 m2 (41x16)
4 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Nhà hẻm 98 Bùi Văn Ba – vị trí đẹp, dễ khai thác
• Diện tích: 4.1 x 16m – vuông vức như tờ A4• Diện tích sàn: 160m²• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, mái đúc• Gồm: 4 phòng ngủ – 4 WC• Nhà trống – xem nhà 24/24• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
???? Giá: 7.9 (thương lượng)
Liên hệ: Châu – 0963 096 440Xem nhà thương lượng chính chủXin cảm ơn quan tâm
• Diện tích: 4.1 x 16m – vuông vức như tờ A4• Diện tích sàn: 160m²• Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, mái đúc• Gồm: 4 phòng ngủ – 4 WC• Nhà trống – xem nhà 24/24• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
???? Giá: 7.9 (thương lượng)
Liên hệ: Châu – 0963 096 440Xem nhà thương lượng chính chủXin cảm ơn quan tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm 98 bùi văn ba – vị trí đẹp- chỉ 7 tỷ 9 tl", có mã số #317906, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu