Cần cho thuê căn tập thể tầng 3 tòa a11 khương thượng, 60m2, 2 ngủ, 8 triệu
Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
8 triệu
60 m2 (6x10)
2 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần cho thuê căn tập thể tầng 3 tòa A11 Khương Thượng, Đống Đa
Diện tích 60m2, 2 phòng ngủ, bếp, 1 vs.
Giá: 8 Triệu/tháng
Nội thất: Đầy đủ bình nóng lạnh, 3 điều hòa.
Ngày vào: Giữa tháng 4 nhận nhà
Thanh toán: đóng 3 cọc 1
HĐ tối thiểu 1 năm trở lên
Liên hệ xem nhà Ms Thanh 0865089699 (có zalo)
Diện tích 60m2, 2 phòng ngủ, bếp, 1 vs.
Giá: 8 Triệu/tháng
Nội thất: Đầy đủ bình nóng lạnh, 3 điều hòa.
Ngày vào: Giữa tháng 4 nhận nhà
Thanh toán: đóng 3 cọc 1
HĐ tối thiểu 1 năm trở lên
Liên hệ xem nhà Ms Thanh 0865089699 (có zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần cho thuê căn tập thể tầng 3 tòa a11 khương thượng, 60m2, 2 ngủ, 8 triệu", có mã số #310454, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu