Cần cho thuê nhà 50m ô tô lương thế vinh, 68m² x 2 tầng, mặt tiền 3.7m, giá 15 triệu
Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
15 triệu
68 m2 (7x10)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ LƯƠNG THẾ VINH, THANH XUÂN
Diện tích 68m² x 2 tầng, mặt tiền 3.7m, giá 15 triệu
Nội thất: hỗ trợ 1 điều hoà, có nóng lạnh
Ngõ rộng 3.5m, 50m ra Phố
Phù hợp: làm VP, làm kho chứa hàng hoặc day học, kết hợp ở lại
Nhà mới đẹp
Vị trí: gần 377 Lương Thế Vinh
Thanh toán: 3 cọc 1
HĐ: tối thiểu 1 năm trở lên
Vào được ngay
Liên hệ ngay 0377526803 Ms Thanh Tú để được tư vấn và xem nhà miễn phí
Diện tích 68m² x 2 tầng, mặt tiền 3.7m, giá 15 triệu
Nội thất: hỗ trợ 1 điều hoà, có nóng lạnh
Ngõ rộng 3.5m, 50m ra Phố
Phù hợp: làm VP, làm kho chứa hàng hoặc day học, kết hợp ở lại
Nhà mới đẹp
Vị trí: gần 377 Lương Thế Vinh
Thanh toán: 3 cọc 1
HĐ: tối thiểu 1 năm trở lên
Vào được ngay
Liên hệ ngay 0377526803 Ms Thanh Tú để được tư vấn và xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần cho thuê nhà 50m ô tô lương thế vinh, 68m² x 2 tầng, mặt tiền 3.7m, giá 15 triệu", có mã số #319810, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu