Căn góc 2 mặt tiền phú thọ hòa hẻm xe hơi 63m2 2 tầng dưới 4.5 tỏi +++ thương lượng mạnh
Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
4 tỷ 550 triệu
63 m2 (45x15.7)
3 pn
2 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN PHÚ THỌ HÒA HẺM XE HƠI 63M2 2 TẦNG DƯỚI 4.5 TỎI +++ THƯƠNG LƯỢNG MẠNH
???? Nhà góc 2 mặt tiền, kết cấu 1 lầu– Gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhà mới hoàn thiện– Hẻm rộng 6m thông thoáng, ô tô ra vào dễ dàng, cách trục chính 50m– Nằm trong khu chợ vải sầm uất, đầy đủ tiện ích, giao thông thuận lợi
???? TUANBĐSCOMVN 0765 22 66 28
BẤT ???? ĐỘNG ???? SẢN ???? TỪ ???? TÂM ???? - ???? TẬN ???? TÂM ???? TRONG ???? TỪNG ???? MÉT ???? VUÔNG????CÙNG ???? KHÁCH ???? ĐẾN ???? KHI ???? THẬT ???? SỰ ???? THẤY ???? YÊN ???? TÂM
???? Nhà góc 2 mặt tiền, kết cấu 1 lầu– Gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhà mới hoàn thiện– Hẻm rộng 6m thông thoáng, ô tô ra vào dễ dàng, cách trục chính 50m– Nằm trong khu chợ vải sầm uất, đầy đủ tiện ích, giao thông thuận lợi
???? TUANBĐSCOMVN 0765 22 66 28
BẤT ???? ĐỘNG ???? SẢN ???? TỪ ???? TÂM ???? - ???? TẬN ???? TÂM ???? TRONG ???? TỪNG ???? MÉT ???? VUÔNG????CÙNG ???? KHÁCH ???? ĐẾN ???? KHI ???? THẬT ???? SỰ ???? THẤY ???? YÊN ???? TÂM
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn góc 2 mặt tiền phú thọ hòa hẻm xe hơi 63m2 2 tầng dưới 4.5 tỏi +++ thương lượng mạnh", có mã số #316728, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu