Căn góc 2 mt đường số 5 p. an lạc q.bình tân cũ. giá 20 tỷ tl
Đường Số 5, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP HCM
20 tỷ
88 m2 (4x22)
3 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn góc 2 MT đường số 5 P. An Lạc Q.Bình Tân cũ. Giá 20 tỷ TL
+ Diện tích : 4 x 22m - 243m2 sàn
+ Hiện trạng: Trệt, 2 lầu, ST, 3PN, 4WC, PK, phòng thư viện, phòng thờ.
+ Vị trí : Căn góc 2MT. Nhiều tiện ích xung quanh trường mầm non, khách sạn, quán cafe, quán ăn ....
+ Nhà đang cho thuê tầng trệt, tổng thu nhập 23 Triệu/Tháng. Lề đường rộng 5m.
+ Pháp lý : Sổ Hồng riêng, hoàn công đủ.
+ Hướng Bắc - Tây
+ Giá : 20 Tỷ (TL)
+ Diện tích : 4 x 22m - 243m2 sàn
+ Hiện trạng: Trệt, 2 lầu, ST, 3PN, 4WC, PK, phòng thư viện, phòng thờ.
+ Vị trí : Căn góc 2MT. Nhiều tiện ích xung quanh trường mầm non, khách sạn, quán cafe, quán ăn ....
+ Nhà đang cho thuê tầng trệt, tổng thu nhập 23 Triệu/Tháng. Lề đường rộng 5m.
+ Pháp lý : Sổ Hồng riêng, hoàn công đủ.
+ Hướng Bắc - Tây
+ Giá : 20 Tỷ (TL)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn góc 2 mt đường số 5 p. an lạc q.bình tân cũ. giá 20 tỷ tl", có mã số #309102, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu