Bán 3 căn biệt thự mini khu phân lô chợ bình thành hẻm 7m sát chợ 56m2,4tầng nhỉnh 5 tỷ
Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
56 m2 (8x7)
4 pn
3 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán 3 căn Biệt thự mini khu phân lô chợ Bình Thành hẻm 7m sát chợ 56m2,4Tầng Nhỉnh 5 tỷ
Diện tích :56m2 ngang 8 cục hiếm dài 7 nở hậu tài lộc nhà mới ở ngay
Kết cấu :1 Trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ 3 WC 1 phòng thờ 1 phòng giặt phơi đồ
Có Gara ô tô phòng khách -bếp thiết kế mở rất thông thoáng
Vị trí bao đẹp 100m ra chợ Bình Thành sát khu dân cư Vĩnh Lộc hẻm xe hơi vào nhà
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:5 tỷ 6 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :56m2 ngang 8 cục hiếm dài 7 nở hậu tài lộc nhà mới ở ngay
Kết cấu :1 Trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ 3 WC 1 phòng thờ 1 phòng giặt phơi đồ
Có Gara ô tô phòng khách -bếp thiết kế mở rất thông thoáng
Vị trí bao đẹp 100m ra chợ Bình Thành sát khu dân cư Vĩnh Lộc hẻm xe hơi vào nhà
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:5 tỷ 6 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán 3 căn biệt thự mini khu phân lô chợ bình thành hẻm 7m sát chợ 56m2,4tầng nhỉnh 5 tỷ", có mã số #321903, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu