Bán nhà gần chợ lê đình cẩn, bình tân - 4 tầng - 56m2 (4x14m) - hxh - 5.45 tỷ(tl)
Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 450 triệu
56 m2 (4x14)
4 pn
3 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà ngay chợ Lê Đình Cẩn, Tân Tạo, Bình Tân.- Diện tích: 4x14m(56m2)- Kết cấu: Nhà xây 1 trệt, 2 lầu, sân thượng đúc kiên cố, 4 phòng ngủ, 3WC, phòng khách, phòng thờ, ban công giếng trời thoáng mát.- Xe hơi vào nhà.- Nhà gần ngay chợ Lê Đình Cẩn, xung quanh tiệm vàng, nhà thuốc, Bách Hóa Xanh, ... đầy đủ tiện nghi.- Vị trí nhà có thể Kinh Doanh nhỏ ví dụ kd nước uống bình 20lit nước ngọt bia..., hoặc kinh doanh bình gas, hoặc nhà làm may mặc ....- Sổ hồng riêng hoàn công đủ.- Gía: 5.45 tỷ (tl)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gần chợ lê đình cẩn, bình tân - 4 tầng - 56m2 (4x14m) - hxh - 5.45 tỷ(tl)", có mã số #321424, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu