Căn góc 95m chung cư hà nội homeland 7.6 tỷ
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 600 triệu
95 m2 (9x10)
3 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn Góc 95m Chung cư Hà Nội Homeland 7.6 TỷNgay tại Nguyễn Văn Cừ - Lý Sơn, 5 phút sang Cầu Chương Dương, giao thông thuận tiệnCăn góc yên tĩnh 3 Ngủ, vuông đẹp, tầng trung.Sổ đỏ giao dịch ngayLiên hệ 0979924055
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn góc 95m chung cư hà nội homeland 7.6 tỷ", có mã số #310008, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu