Căn hộ 45m² – 1 phòng ngủ, 1 WC tại chung cư Kim Văn Kim Lũ
kdt kim văn kim lũ, Đường Vành Đai 3, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
3 tỷ 500 triệu
45 m2 (5x9)
1 pn
1 wc
Đông nam
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Diện tích: 45m², thiết kế hợp lý, tối ưu công năng
Ban công hướng Đông Nam, thoáng mát, đón gió và ánh sáng tự nhiên
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay
???? Giá cực tốt: chỉ hơn 3 tỷ
Anh/Chị quan tâm vui lòng liên hệ: 0988 904 685 để xem nhà trực tiếp.
Ban công hướng Đông Nam, thoáng mát, đón gió và ánh sáng tự nhiên
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay
???? Giá cực tốt: chỉ hơn 3 tỷ
Anh/Chị quan tâm vui lòng liên hệ: 0988 904 685 để xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 30 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Vị trí trên bản đồ
kdt kim văn kim lũ, Đường Vành Đai 3, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ 45m² – 1 phòng ngủ, 1 WC tại chung cư Kim Văn Kim Lũ", có mã số #310011, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu