Căn hộ 59m chung cư hanoi homeland trung tâm 5 tỷ
Đường Lý Sơn, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
5 tỷ
59 m2 (5x12)
2 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn hộ 59m Chung cư Hanoi Homeland Trung tâm 5 tỷ
Trung tâm Long Biên, 5 phút sang Hoàn Kiếm, ngay ngã tư Nguyễn Văn Cừ - Lý Sơn, giao thông thuận tiện.
Đủ mọi tiện ích, giá dịch vụ hợp lý, đối diện trường học, có 1 slot ô tô, an ninh rất tốt.
Sổ đỏ pháp lý chuẩn.
Liên hệ 0906211945
Trung tâm Long Biên, 5 phút sang Hoàn Kiếm, ngay ngã tư Nguyễn Văn Cừ - Lý Sơn, giao thông thuận tiện.
Đủ mọi tiện ích, giá dịch vụ hợp lý, đối diện trường học, có 1 slot ô tô, an ninh rất tốt.
Sổ đỏ pháp lý chuẩn.
Liên hệ 0906211945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 59 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ 59m chung cư hanoi homeland trung tâm 5 tỷ", có mã số #310003, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu