Căn hộ 63m tòa mipec riverside long biên 7.1 tỷ
Đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 100 triệu
63 m2 (44x15.5)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn hộ 63m Tòa Mipec Riverside Long Biên 7.1 tỷ
Ngay Cầu Long Biên, cạnh Sông Hồng lộng gió.
Căn hộ 2 ngủ, 2 vệ sinh, tầng trung có slot ô tô.
Sổ đỏ giao dịch ngay
Liên hệ em Thiện 0906211945
Ngay Cầu Long Biên, cạnh Sông Hồng lộng gió.
Căn hộ 2 ngủ, 2 vệ sinh, tầng trung có slot ô tô.
Sổ đỏ giao dịch ngay
Liên hệ em Thiện 0906211945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 63 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ 63m tòa mipec riverside long biên 7.1 tỷ", có mã số #310246, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu