Căn hộ cho thuê trung tâm thanh xuân - full đồ - thiết kế phòng siêu đẹp - khách luôn full phòng
Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
16 tỷ 900 triệu
87 m2 (6x12)
18 pn
18 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
Diện tích: 87,5m2, tổng 18 phòng khép kín ( tầng 1: 2 phòng + nhà để xe , tầng 2,3,4,5: mỗi tầng 4 phòng khép
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 87 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ cho thuê trung tâm thanh xuân - full đồ - thiết kế phòng siêu đẹp - khách luôn full phòng", có mã số #310015, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu