Căn hộ dịch vụ cao cấp – thu nhập ổn định ngay trung tâm quận 11, dt 128m2,chỉ 12.8 tỷ.
Đường Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11, TP HCM
12 tỷ 800 triệu
128 m2 (76x17)
9 pn
10 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí đắc địa ngay khu Nguyễn Chí Thanh – Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 16, Quận 11Kết nối nhanh về Quận 1, Quận 3, Quận 5 chỉ vài phút di chuyển⸻ Thông tin chi tiết:
* Diện tích: 7.4m x 16.8m (nở hậu 7.8m)* Kết cấu: 4 tầng bê tông cốt thép kiên cố* Gồm: 9 phòng căn hộ dịch vụ cao cấp + mặt bằng để xe rộng rãi, có thể cải tạo 12 Phòng và mặt bằng kinh doanh sau nhà làm cà phê căn tin.* Nội thất đẹp, mới – vào khai thác ngay⸻ Dòng tiền cực tốt:
* Đang cho thuê khoán: ~ 30 triệu/tháng* Tự khai thác: trên 50 triệu/tháng
⸻ Ưu điểm nổi bật:
* Khu vực dân cư đông đúc, nhu cầu thuê cao* Phù hợp vừa giữ tài sản vừa tạo dòng tiền ổn định* Gần các trục đường lớn, tiện ích xung quanh đầy đủ
⸻ Giá chào: 12.8 tỷ (thương lượng tốt)
* Diện tích: 7.4m x 16.8m (nở hậu 7.8m)* Kết cấu: 4 tầng bê tông cốt thép kiên cố* Gồm: 9 phòng căn hộ dịch vụ cao cấp + mặt bằng để xe rộng rãi, có thể cải tạo 12 Phòng và mặt bằng kinh doanh sau nhà làm cà phê căn tin.* Nội thất đẹp, mới – vào khai thác ngay⸻ Dòng tiền cực tốt:
* Đang cho thuê khoán: ~ 30 triệu/tháng* Tự khai thác: trên 50 triệu/tháng
⸻ Ưu điểm nổi bật:
* Khu vực dân cư đông đúc, nhu cầu thuê cao* Phù hợp vừa giữ tài sản vừa tạo dòng tiền ổn định* Gần các trục đường lớn, tiện ích xung quanh đầy đủ
⸻ Giá chào: 12.8 tỷ (thương lượng tốt)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 76 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 128 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ dịch vụ cao cấp – thu nhập ổn định ngay trung tâm quận 11, dt 128m2,chỉ 12.8 tỷ.", có mã số #318810, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu