Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán nhà tại lạc long quân, p.10, q.11, tp.hcm
Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, TP HCM
17 tỷ 200 triệu
112 m2 (8x14)
3 pn
4 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ TẠI Lạc Long Quân, P.10, Q.11, TP.HCM
Địa chỉ: 180/8C–10C Phường Bình Thới, TP.HCM
Diện tích: 112 m² (8 x 14m)Giá bán: 17,2 tỷ (bớt lộc)
Kết cấu nhà: Nhà đôi, 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 1 sân thượng, gồm 3PN, 4WC, diện tích sử dụng 112m²
Vị trí: Hẻm lộ giới 10m, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, giao thông thuận tiện
Tiện ích: Gần chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị, thuận tiện sinh hoạt hằng ngày
Phù hợp: Ở lâu dài, mở văn phòng hoặc đầu tư cho thuê
Pháp lý: Giấy tờ hợp lệ, sang tên nhanh
Đặc điểm: Khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện, nhà thoáng đẹp, dọn vào ở ngay
Tiềm năng: Khu vực trung tâm, giá trị tăng tốt theo thị trường
Liên hệ: 0938369579 (Chị Phụng) để xem nhà trực tiếp
https://www.youtube.com/shorts/AbqlmNs9PGg
Địa chỉ: 180/8C–10C Phường Bình Thới, TP.HCM
Diện tích: 112 m² (8 x 14m)Giá bán: 17,2 tỷ (bớt lộc)
Kết cấu nhà: Nhà đôi, 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 1 sân thượng, gồm 3PN, 4WC, diện tích sử dụng 112m²
Vị trí: Hẻm lộ giới 10m, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, giao thông thuận tiện
Tiện ích: Gần chợ, trường học, bệnh viện, siêu thị, thuận tiện sinh hoạt hằng ngày
Phù hợp: Ở lâu dài, mở văn phòng hoặc đầu tư cho thuê
Pháp lý: Giấy tờ hợp lệ, sang tên nhanh
Đặc điểm: Khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện, nhà thoáng đẹp, dọn vào ở ngay
Tiềm năng: Khu vực trung tâm, giá trị tăng tốt theo thị trường
Liên hệ: 0938369579 (Chị Phụng) để xem nhà trực tiếp
https://www.youtube.com/shorts/AbqlmNs9PGg
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán nhà tại lạc long quân, p.10, q.11, tp.hcm", có mã số #319608, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu