Gấp bán nhà đẹp đông hưng thuận 2.8 tỷ
Đường 13, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
2 tỷ 800 triệu
43 m2 (43x13)
2 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
r ???? GẤP BÁN NHÀ ĐẸP ĐÔNG HƯNG THUẬN ???????? Tân Hưng Thuận – Quận 12???? Diện tích: 49m² (4.3m x 13m)???? Kết cấu: 1 trệt 1 gác gỗ chắc chắn✨ Gồm 2PN – Phòng khách – Bếp rộng thoáng✨ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, thích hợp an cư lâu dài???? Pháp lý chuẩn – hoàn công đầy đủ – công chứng ngay???? Giá chỉ: 2.8 tỷ thương lượng tốt???? Liên hệ: 0909099043 để xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gấp bán nhà đẹp đông hưng thuận 2.8 tỷ", có mã số #323389, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu