Căn nhà nhỏ xinh cực tâm huyết của anh kiến trúc sư tại quận thanh khê, tp đà nẵng
Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
5 tỷ 550 triệu
48 m2 (5x9)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
CĂN NHÀ NHỎ XINH CỰC TÂM HUYẾT CỦA ANH KIẾN TRÚC SƯ Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng(Phường Thanh Khê, TP Đà Nẵng mới)- Diện tích: 5,5 x 9m (48m2) - Kết cấu: 2 tầng, gồm 2 phòng ngủ, 2wc, phòng khách, bếp & phòng ăn - Thiết kế: Hiện đại, tinh tế, được kiến trúc sư chăm chút từng chi tiết * Vị trí cực kỳ đắc địa: - Nằm ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng - Gần Cầu Rồng, công viên, chỉ vài phút đến Bãi biển Mỹ Khê - Thuận tiện di chuyển đến sân bay, bệnh viện, trường học - Khu dân cư đông đúc, đầy đủ tiện ích xung quanh - Cách hẻm ô tô tránh nhau chỉ 30m Nội thất: - Nhà mới, full nội thất cao cấp , dọn vào ở ngay - Phù hợp cho gia đình trẻ hoặc đầu tư khai thác Airbnb/BNB – dòng tiền ổn định - Pháp lý: -Sổ hồng riêng, đã hoàn công đầy đủ Giá cực hời chỉ : 5,xx tỷ(có thương lượng) Cơ hội hiếm để sở hữu nhà đẹp – vị trí vàng – giá hợp lý ngay trung tâm Đà Nẵng! Liên hệ zalo để được tư vấn tốt nhất : 0368080581 (em Mẫn)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn nhà nhỏ xinh cực tâm huyết của anh kiến trúc sư tại quận thanh khê, tp đà nẵng", có mã số #319653, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu