Cần nhượng phòng trọ ở vũ tôn phan,thanh xuân ,hà nội
Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CẦN NHƯỢNG PHÒNG TRỌ Ở VŨ TÔN PHAN,THANH XUÂN ,HÀ NỘI- Giá thuê: 3.000.000 đồng/tháng- hỗ trợ các bạn 500k tiền cọc - Do thay đổi tính chất công việc, mình cần sang nhượng lại phòng.* Địa chỉ: 95B ngõ 619 Vũ Tông Phan.- Phòng đã có sẵn nội thất cơ bản gồm giường, tủ, điều hòa.* Chi phí dịch vụ:- Điện: 4.000 đồng/số- Nước: 100.000 đồng/người- Wifi: 100.000 đồng/phòng- Vệ sinh chung và điện chung: 60.000 đồng/người- Máy giặt: 50.000 đồng/người- Giờ giấc tự do- Có thể chuyển vào ở ngay cuối tháng.
=>Liên hệ: Zalo/SĐT: 0971706825- Hoặc nhắn tin trực tiếp để biết thêm chi tiết.
=>Liên hệ: Zalo/SĐT: 0971706825- Hoặc nhắn tin trực tiếp để biết thêm chi tiết.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần nhượng phòng trọ ở vũ tôn phan,thanh xuân ,hà nội", có mã số #319236, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu