Cần sang nhượng quán cơm – đang kinh doanh ổn định tại kđt thanh hà, hà nội chỉ 65tr
Đường 16B1, Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội
65 triệu
100 m2 (1x1)
22-03-2026
Thông tin mô tả:
CẦN SANG NHƯỢNG QUÁN CƠM – ĐANG KINH DOANH ỔN ĐỊNH TẠI KĐT THANH HÀ, HÀ NỘI CHỈ 65TR* Diện tích: 100m2 - Nhà 4 tầng, 1 tum, 1 hầm có chỗ ở lại và có thể cho thuê các tầng trên làm trọ- Quán đang hoạt động ổn định, lượng khách quen đều- Quán sạch sẽ, đầy đủ đồ đạc- Khu vực đông dân cư, nhiều công trường đang xây dựng nên lượng khách rất tiềm năng- Có lượng khách quen ổn định* GIÁ SANG : 65TR ( CÓ THƯƠNG LƯỢNG )=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ: 0987332909
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần sang nhượng quán cơm – đang kinh doanh ổn định tại kđt thanh hà, hà nội chỉ 65tr", có mã số #309243, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu