Cạnh nhổn nhà dân xây chắc chắn 4 ngủ, lô góc, giá 6.x tỷ
Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 750 triệu
37 m2 (35x11)
4 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HOT – NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN CẠNH NHỔN, KHU LAI XÁ???? Diện tích 37m² × 3 tầng????️ Công năng: 4 phòng ngủ – phù hợp gia đình ở lâu dài???? Vị trí đẹp, giao thông thuận tiện:✅ Ngõ rộng xe ba gác tránh, gần đường ô tô✅ Sát Vành đai 3.5✅ Gần Ga Nhổn, ĐH Công Nghiệp, ĐH Thành Đô✅ Cạnh KĐT HINODE – tiện ích đầy đủ, dân cư đông đúc???? Giá: 6.X tỷ (có thương lượng)☎️ Liên hệ: Hữu Thảo – 0814 106 666???? Xem nhà miễn phí – gặp trực tiếp chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 37 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cạnh nhổn nhà dân xây chắc chắn 4 ngủ, lô góc, giá 6.x tỷ", có mã số #308529, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu