Cc cần cho thuê nhà 2 tầng ngõ ô tô - nguyễn khang 38m2 - 02 ngủ 12tr
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12 triệu
38 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà 2 tầng ngõ ô tô - Nguyễn Khang - Cầu Giấy - 38m2 - 02 ngủ - 01 khách, bếp, sân để xe - 02wc - 12tr
- Nội thất: cơ bản đủ giường tủ, điều hoà, nóng lạnh
- Phù hợp: gia đình/nhóm 4ng, kd online, vp..
- Vị trí: 355 Nguyễn Khang
- Thanh toán: đóng 3 cọc 1
- Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
- Dịch vụ: giá dân
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ 0844899222 để được xem nhà & tư vấn miễn phí
- Nội thất: cơ bản đủ giường tủ, điều hoà, nóng lạnh
- Phù hợp: gia đình/nhóm 4ng, kd online, vp..
- Vị trí: 355 Nguyễn Khang
- Thanh toán: đóng 3 cọc 1
- Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
- Dịch vụ: giá dân
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ 0844899222 để được xem nhà & tư vấn miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cc cần cho thuê nhà 2 tầng ngõ ô tô - nguyễn khang 38m2 - 02 ngủ 12tr", có mã số #309125, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu