Cho thuê nhà bắc nha trang – 3pn – đường rộng 8m có vỉa hè – 11tr
Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
11 triệu
60 m2 (5x12)
3 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU – ĐƯỜNG 8M – GẦN BIỂN NHA TRANG???? Đường Phan Thị Niên – Khu Bắc Nha Trang
✅ Vị trí đẹp – khu yên tĩnh, dân trí cao• Cách biển chỉ ~1km – di chuyển nhanh ra bãi tắm• Đường nhựa trước nhà rộng 8m, có vỉa hè đậu ô tô• Thích hợp ở gia đình hoặc khách nước ngoài
✨ THÔNG TIN NHÀ:• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu• Công năng gồm: – 3 phòng ngủ – 2 WC – Phòng khách – Bếp• Có sẵn nội thất cơ bản – dọn vào ở ngay
???? Không gian yên tĩnh, phù hợp gia đình có người lớn tuổi hoặc nghỉ dưỡng lâu dài
???? GIÁ THUÊ: 11 TRIỆU/THÁNG???? Cọc 2 tháng – thanh toán 2 tháng
???? Liên hệ:
✅ Vị trí đẹp – khu yên tĩnh, dân trí cao• Cách biển chỉ ~1km – di chuyển nhanh ra bãi tắm• Đường nhựa trước nhà rộng 8m, có vỉa hè đậu ô tô• Thích hợp ở gia đình hoặc khách nước ngoài
✨ THÔNG TIN NHÀ:• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu• Công năng gồm: – 3 phòng ngủ – 2 WC – Phòng khách – Bếp• Có sẵn nội thất cơ bản – dọn vào ở ngay
???? Không gian yên tĩnh, phù hợp gia đình có người lớn tuổi hoặc nghỉ dưỡng lâu dài
???? GIÁ THUÊ: 11 TRIỆU/THÁNG???? Cọc 2 tháng – thanh toán 2 tháng
???? Liên hệ:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà bắc nha trang – 3pn – đường rộng 8m có vỉa hè – 11tr", có mã số #310625, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu