Cc cần cho thuê nhà đường láng, 38m² x 3,5 tầng, 4 ngủ, 11 triệu vào ngay
Đường Láng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 triệu
38 m2 (4x10)
4 pn
3 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGÕ ĐƯỜNG LÁNG, ĐỐNG ĐA
Diện tích 38m² x 3,5 tầng. Nhà gồm 4 phòng ngủ, 3 vs.
Nội thất: điều hòa, 3 nóng lạnh, 2 giường, tủ.
Phù hợp: kinh doanh online, gia đình, văn phòng công ty, nhóm người đi làm.
Vị trí: gần khu 45x đường láng, giao thông thuận tiện.
Thanh toán: đóng 3 cọc 1.
Hợp đồng: 1 - 5 năm.
Nhận nhà: ngay.
Liên hệ 0844899222 ngay để được xem nhà miễn phí
Diện tích 38m² x 3,5 tầng. Nhà gồm 4 phòng ngủ, 3 vs.
Nội thất: điều hòa, 3 nóng lạnh, 2 giường, tủ.
Phù hợp: kinh doanh online, gia đình, văn phòng công ty, nhóm người đi làm.
Vị trí: gần khu 45x đường láng, giao thông thuận tiện.
Thanh toán: đóng 3 cọc 1.
Hợp đồng: 1 - 5 năm.
Nhận nhà: ngay.
Liên hệ 0844899222 ngay để được xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cc cần cho thuê nhà đường láng, 38m² x 3,5 tầng, 4 ngủ, 11 triệu vào ngay", có mã số #310151, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu