Chào bán căn nhà 4 tầng 90m2 hướng đông nam khu đô thị trần lãm
Phường Trần Lãm, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
7 tỷ 500 triệu
90 m2 (5x18)
4 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM TRẦN LÃM – NHÀ DÂN XÂY, NỘI THẤ
???? SIÊU PHẨM TRẦN LÃM – NHÀ DÂN XÂY, NỘI THẤ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chào bán căn nhà 4 tầng 90m2 hướng đông nam khu đô thị trần lãm", có mã số #308761, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu