Chdv 2 mặt tiền đường số 5 bhh dòng tiền 60tr/th 110m2, 6tầng thang máy nhỉnh 15 tỷ
Đường Dường Số 57B, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
15 tỷ 500 triệu
110 m2 (4x27)
19 pn
20 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHDV 2 mặt tiền đường số 5 BHH dòng tiền 60tr/th 110m2, 6Tầng Thang máy Nhỉnh 15 tỷ
Diện tích :110m2 ngang 4m dài 27m
Kết cấu:1 trệt 1 lửng 4 lầu sân thượng 19 phòng 20WC 1 mặt bằng Kinh Doanh dòng tiền 60 tr tháng khu VIP nhà cao tầng
Thang máy 450kg, trang bị PCCC đầy đủ
2 mặt tiền trước sau -mặt trước đuòng số 5 Kinh Doanh đa ngành nghề -mặt sau VIEW công viên Gia Phú Kinh Doanh tốt
Phù hợp Kinh Daonh khách sạn -CHDV....
Tiện ích vô đối gần chợ 2 phut qua Tân Phú
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán: 15 tỷ 500 thương lượngLh Mr Sỹ Đức CHUYÊN NHÀ MT-CHDV-NHÀ XƯỞNG...
Diện tích :110m2 ngang 4m dài 27m
Kết cấu:1 trệt 1 lửng 4 lầu sân thượng 19 phòng 20WC 1 mặt bằng Kinh Doanh dòng tiền 60 tr tháng khu VIP nhà cao tầng
Thang máy 450kg, trang bị PCCC đầy đủ
2 mặt tiền trước sau -mặt trước đuòng số 5 Kinh Doanh đa ngành nghề -mặt sau VIEW công viên Gia Phú Kinh Doanh tốt
Phù hợp Kinh Daonh khách sạn -CHDV....
Tiện ích vô đối gần chợ 2 phut qua Tân Phú
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán: 15 tỷ 500 thương lượngLh Mr Sỹ Đức CHUYÊN NHÀ MT-CHDV-NHÀ XƯỞNG...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 19 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv 2 mặt tiền đường số 5 bhh dòng tiền 60tr/th 110m2, 6tầng thang máy nhỉnh 15 tỷ", có mã số #311094, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu