Chdv 7l mới dts 650m2 hxt bùi đình túy có hầm 25pn tn 130tr gần chợ bà chiểu 37.8 tỷ.
Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP HCM
37 tỷ 800 triệu
150 m2 (52x29)
25 pn
25 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHDV 7L mới DTS 650m2 HXT Bùi Đình Túy có hầm 25PN TN 130tr gần chợ Bà Chiểu 37.8 tỷ.
* Căn hộ cao cấp chuẩn 5 sao, thiết kế mới 100% hiện đại, 7 tầng có hầm với trang thiết bị thông minh.
* Căn hộ ngay trung tâm Bình Thạnh, hẻm xe tải tránh nhau, cách mặt tiền Bùi Đình Túy chỉ 50m.
* Căn hộ cao cấp chuẩn 5 sao, thiết kế mới 100% hiện đại, 7 tầng có hầm với trang thiết bị thông minh.
* Căn hộ ngay trung tâm Bình Thạnh, hẻm xe tải tránh nhau, cách mặt tiền Bùi Đình Túy chỉ 50m.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 25 |
| Nhà tắm | 25 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv 7l mới dts 650m2 hxt bùi đình túy có hầm 25pn tn 130tr gần chợ bà chiểu 37.8 tỷ.", có mã số #320751, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu