Căn góc 2 mặt thoáng phan văn trị , cityland gò vấp
Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
9.5 triệu
100 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CĂN GÓC 2 MẶT THOÁNG PHAN VĂN TRỊ , CITYLAND GÒ VẤP
\'\' Cho thuê 1 tầng trong nhà Cityland Park Hills, vị trí cực đẹp ngay trung tâm Gò Vấp \"\'
* Địa chỉ: 141 Đường số 6, Cityland Park Hills, Phan Văn Trị, P. Gò Vấp, TP.HCM* Diện tích: 100m2* Giá thuê: 9,5 triệu/tháng- Phí dịch vụ: 500k/tháng ( bao gồm nước, wifi và chi phí dọn dẹp chung )
* Ưu điểm nổi bật:- Căn góc 2 mặt thoáng, ban công rộng, cực kỳ mát mẻ- Cách Quảng trường Cityland chỉ 50m- Full tiện ích: máy giặt, tủ lạnh có sẵn- Phù hợp ở kết hợp văn phòng, studio, kinh doanh nhỏ- Gần Lotte Mart, cafe lớn, chợ, siêu thị- Gym, Kickboxing, MMA trong bán kính 200m- Khu dân trí cao, an ninh, sạch sẽ
-> Nhà đẹp – vị trí vàng – tiện ích đầy đủ, dọn vào ở ngay.
Liên hệ chính chủ : 0962038175
\'\' Cho thuê 1 tầng trong nhà Cityland Park Hills, vị trí cực đẹp ngay trung tâm Gò Vấp \"\'
* Địa chỉ: 141 Đường số 6, Cityland Park Hills, Phan Văn Trị, P. Gò Vấp, TP.HCM* Diện tích: 100m2* Giá thuê: 9,5 triệu/tháng- Phí dịch vụ: 500k/tháng ( bao gồm nước, wifi và chi phí dọn dẹp chung )
* Ưu điểm nổi bật:- Căn góc 2 mặt thoáng, ban công rộng, cực kỳ mát mẻ- Cách Quảng trường Cityland chỉ 50m- Full tiện ích: máy giặt, tủ lạnh có sẵn- Phù hợp ở kết hợp văn phòng, studio, kinh doanh nhỏ- Gần Lotte Mart, cafe lớn, chợ, siêu thị- Gym, Kickboxing, MMA trong bán kính 200m- Khu dân trí cao, an ninh, sạch sẽ
-> Nhà đẹp – vị trí vàng – tiện ích đầy đủ, dọn vào ở ngay.
Liên hệ chính chủ : 0962038175
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn góc 2 mặt thoáng phan văn trị , cityland gò vấp", có mã số #320629, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu