Chdv gần sân bay, 7 tầng thang máy, pccc đầy đủ, dòng tiền ổn định
Đường Bạch Đằng 1, Phường 02, Quận Tân Bình, TP HCM
34 tỷ
72 m2 (59x12.2)
12 pn
13 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
TOÀ NHÀ MẶT TIỀN GẦN SÂN BAY, CHDV CAO CẤP, KINH DOANH ĐỈNH, DT 72M2 * 7 TẦNG + MÁI BTCT, 13 PHÒNG, HỆ THỐNG PCCC CHUẨN, THANG MÁY 7 ĐIỂM DỪNG, DÒNG TIỀN 130 TRIỆU/ THÁNG GIÁ CHỈ 34 TỶ.
- Kết cấu 1 trệt 1 lửng 4 lầu sân thượng và mái BTCT.- Mặt tiền đường Bạch Đằng rộng 20m có vỉa hè mỗi bên 3m, đã hình thành quy hoạch.- Bao gồm 12 phòng căn hộ dịch vụ cao cấp, và 1 mặt bằng kinh doanh.- Các phòng full nội thất.- Vị trí đắc địa bậc nhất khu vực sân bay.- View sau nhà thấy Công viên Gia Định.- Hoàn công Phòng cháy chữa cháy chuẩn nhà nước.- Sổ hoàn công đầy đủ, chính chủ bán, đang vay bank 8 tỷ ( không ngộp).
- Kết cấu 1 trệt 1 lửng 4 lầu sân thượng và mái BTCT.- Mặt tiền đường Bạch Đằng rộng 20m có vỉa hè mỗi bên 3m, đã hình thành quy hoạch.- Bao gồm 12 phòng căn hộ dịch vụ cao cấp, và 1 mặt bằng kinh doanh.- Các phòng full nội thất.- Vị trí đắc địa bậc nhất khu vực sân bay.- View sau nhà thấy Công viên Gia Định.- Hoàn công Phòng cháy chữa cháy chuẩn nhà nước.- Sổ hoàn công đầy đủ, chính chủ bán, đang vay bank 8 tỷ ( không ngộp).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 59 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 13 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chdv gần sân bay, 7 tầng thang máy, pccc đầy đủ, dòng tiền ổn định", có mã số #317795, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu