Nguyễn sỹ sách p15 tân bình – hxh thông – 30m² – chỉ 3.2 tỷ (hiếm trong tầm giá)
Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Quận Tân Bình, TP HCM
3 tỷ 200 triệu
30 m2 (32x8)
2 pn
2 wc
26-04-2026
Thông tin mô tả:
• Diện tích: 4 x 8 (30m²), vuông vức• Kết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc BTCT, 2PN, 2WC
• Căn góc 2 mặt thoáng → nhà sáng, dễ bố trí• Hẻm ô tô Xanh SM thông, ra Phạm Văn Bạch – di chuyển cực tiện• Sát mặt tiền, khu dân cư đông → phù hợp ở hoặc khai thác nhẹ• Tầm giá 3.2 tỷ tại Tân Bình rất hiếm có căn góc + ô tô
• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay (có hỗ trợ vay ngân hàng)
???? Giá: 3.2 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)
???? 0961 066 471– xem nhà trực tiếp, làm việc nhanh
• Căn góc 2 mặt thoáng → nhà sáng, dễ bố trí• Hẻm ô tô Xanh SM thông, ra Phạm Văn Bạch – di chuyển cực tiện• Sát mặt tiền, khu dân cư đông → phù hợp ở hoặc khai thác nhẹ• Tầm giá 3.2 tỷ tại Tân Bình rất hiếm có căn góc + ô tô
• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay (có hỗ trợ vay ngân hàng)
???? Giá: 3.2 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)
???? 0961 066 471– xem nhà trực tiếp, làm việc nhanh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nguyễn sỹ sách p15 tân bình – hxh thông – 30m² – chỉ 3.2 tỷ (hiếm trong tầm giá)", có mã số #317054, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu