Chỉ 9.68 tỷ - có ngay nhà 4 tầng quang trung - hẻm 1 trục 6m
Đường Quang Trung, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ 680 triệu
80 m2 (4x22)
4 pn
5 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
CHỈ 9.68 TỶ - CÓ NGAY NHÀ 4 TẦNG QUANG TRUNG - HẺM 1 TRỤC 6M
HÀNG HIẾM TRONG TẦM GIÁ.
Diện tích: 4x22m (Nở hậu nhẹ, phong thủy tốt).
Vị trí: 1 trục Quang Trung, hẻm 6m nhựa cực đẹp.
Tiện ích: Gần Emart, chợ, trường học... kinh doanh hay ở đều tuyệt vời.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng trong ngày.
Gọi Hạnh ngay: 0947530008 (Trần Hạnh - Chuyên nhà phố giá rẻ).
HÀNG HIẾM TRONG TẦM GIÁ.
Diện tích: 4x22m (Nở hậu nhẹ, phong thủy tốt).
Vị trí: 1 trục Quang Trung, hẻm 6m nhựa cực đẹp.
Tiện ích: Gần Emart, chợ, trường học... kinh doanh hay ở đều tuyệt vời.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng trong ngày.
Gọi Hạnh ngay: 0947530008 (Trần Hạnh - Chuyên nhà phố giá rẻ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 9.68 tỷ - có ngay nhà 4 tầng quang trung - hẻm 1 trục 6m", có mã số #309563, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu