Chỉ 907 triệu sở hữu ngay căn lk áp góc víp cạnh phố ẩm thực 24/7
Phường Bạch Đằng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
6 tỷ 100 triệu
60 m2 (5x12)
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chỉ 907 TRIỆU SỞ HỮU NGAY CĂN LK ÁP GÓC VÍP CẠNH PHỐ ẨM THỰC 24/7 CHILL TOWN VỊNH THIÊN ĐƯỜNG VINHOMES HẠ LONG ♦️Mã căn: TĐ15-33 ♦️Loại hình giãn xây ✅
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Quảng Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 907 triệu sở hữu ngay căn lk áp góc víp cạnh phố ẩm thực 24/7", có mã số #323573, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu