Chỉ 9tr/tháng tại emerald garden view sở hữu không cần vay ngân hàng tại thuận an bình dương
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
35 triệu
54 m2 (6,300x7,850)
1 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Chỉ 9tr/tháng tại Emerald Garden View sở hữu không cần vay ngân hàng tại Thuận An Bình Dương
Bạn đang lo ngại áp lực lãi vay?
- Đây là chính sách hiếm: tự thanh toán – không cần ngân hàng
- ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI
- Không vay – không áp lực lãi
- Tiền thanh toán được trừ trực tiếp vào giá trị căn hộ
- Dòng tiền chủ động, linh hoạt
- LỘ TRÌNH THANH TOÁN RÕ RÀNG – DỄ THEO
30% ký HĐMB
10% trong 10 tháng
20% trong 11 tháng
35% khi nhận nhà
5% khi nhận sổ
- Tổng thời gian: 21 tháng
- CHỈ 9 TRIỆU/THÁNG
Tương đương tiền thuê
Nhưng đổi lại là tài sản của bạn
- ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT
Booking: 30 triệu
Chiết khấu ngay: 30 triệu (trừ trực tiếp giá bán)
Liên hệ ngay: 0932152647 Giữ chỗ căn đẹp – ưu tiên view hồ bơi
Chỉ 9tr/tháng tại Emerald Garden View sở hữu không cần vay ngân hàng tại Thuận An Bình Dương
Bạn đang lo ngại áp lực lãi vay?
- Đây là chính sách hiếm: tự thanh toán – không cần ngân hàng
- ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI
- Không vay – không áp lực lãi
- Tiền thanh toán được trừ trực tiếp vào giá trị căn hộ
- Dòng tiền chủ động, linh hoạt
- LỘ TRÌNH THANH TOÁN RÕ RÀNG – DỄ THEO
30% ký HĐMB
10% trong 10 tháng
20% trong 11 tháng
35% khi nhận nhà
5% khi nhận sổ
- Tổng thời gian: 21 tháng
- CHỈ 9 TRIỆU/THÁNG
Tương đương tiền thuê
Nhưng đổi lại là tài sản của bạn
- ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT
Booking: 30 triệu
Chiết khấu ngay: 30 triệu (trừ trực tiếp giá bán)
Liên hệ ngay: 0932152647 Giữ chỗ căn đẹp – ưu tiên view hồ bơi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 18 tầng |
| Chiều ngang | 6,300 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7,850 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 9tr/tháng tại emerald garden view sở hữu không cần vay ngân hàng tại thuận an bình dương", có mã số #308283, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu