Ngân hàng thanh lý nhà bình chuẩn thuận an, dt 177m2, hxh, giá 2.86 tỷ
Đường 1, Phường Bình Chuẩn, Thị xã Thuận An, Bình Dương
2 tỷ 860 triệu
177 m2 (6x31.1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
✅ NH THANH LÝ TÀI SẢN — Thuận An,Bình Dương➤ TĐS số: 1547 TBĐ số: 1014, ODT 100; CLN 77➤ Diện tích: 177m2 (KT: 6m x 31.1m)
Thanh lý 2.86 tỷ
TS là nhà cấp 4, Xung quanh tài sản là khu dân cư hiện hữu, có nhiều nhà máy, xí nghiệp, thuận tiện cho thuê hoặc xây dựng khu trọ để khai thác dòng tiền, cách ngã tư Miếu Ông Cù khoảng 650m, cách ngã sáu An Phú khoảng 3.9k
====Ô tô tiếp cận thuận tiện, tài sản có 2 mặt tiếp giáp đườngvà bên trái tiếp giáp đường bê tông rộng khoảnh 4.3m; cách Đường ĐH 404 khoảng 260m
???? Gọi/Zalo: 0938635281 để nhận thông tin & hẹn xem tài sản
Thanh lý 2.86 tỷ
TS là nhà cấp 4, Xung quanh tài sản là khu dân cư hiện hữu, có nhiều nhà máy, xí nghiệp, thuận tiện cho thuê hoặc xây dựng khu trọ để khai thác dòng tiền, cách ngã tư Miếu Ông Cù khoảng 650m, cách ngã sáu An Phú khoảng 3.9k
====Ô tô tiếp cận thuận tiện, tài sản có 2 mặt tiếp giáp đườngvà bên trái tiếp giáp đường bê tông rộng khoảnh 4.3m; cách Đường ĐH 404 khoảng 260m
???? Gọi/Zalo: 0938635281 để nhận thông tin & hẹn xem tài sản
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 31 m |
| Diện tích | 177 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ngân hàng thanh lý nhà bình chuẩn thuận an, dt 177m2, hxh, giá 2.86 tỷ", có mã số #310957, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu