Cho thuê mặt bằng vị trí đẹp thuận an , thuận giao, bình dương
Đường Thủ Khoa Huân, Phường Thuận Giao, Thị xã Thuận An, Bình Dương
13 triệu
61 m2 (55x11)
1 pn
1 wc
30-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG VỊ TRÍ ĐẸP THUẬN AN , THUẬN GIAO
* Địa chỉ: Đường Thủ Khoa Huân, phường Thuận Giao, TP Thuận An, Bình Dương* Giá thuê : 13 triệu / tháng * Diện tích: ngang 5,5m, dài 11m ( 60,5 m2 )- Mặt bằng rộng rãi, dễ bố trí kinh doanh nhiều ngành nghề
Ưu điểm:- Nằm trên trục đường đông đúc, thuận tiện buôn bán- Khu vực dân cư sầm uất, lưu lượng người qua lại cao- Phù hợp mở shop văn phòng, kinh doanh dịch vụ,... và các ngành nghề khác
- Ai có nhu cầu thuê vui lòng liên hệ trực tiếp để trao đổi chi tiết
Liên hệ: 0812182783 ( chính chủ )
* Địa chỉ: Đường Thủ Khoa Huân, phường Thuận Giao, TP Thuận An, Bình Dương* Giá thuê : 13 triệu / tháng * Diện tích: ngang 5,5m, dài 11m ( 60,5 m2 )- Mặt bằng rộng rãi, dễ bố trí kinh doanh nhiều ngành nghề
Ưu điểm:- Nằm trên trục đường đông đúc, thuận tiện buôn bán- Khu vực dân cư sầm uất, lưu lượng người qua lại cao- Phù hợp mở shop văn phòng, kinh doanh dịch vụ,... và các ngành nghề khác
- Ai có nhu cầu thuê vui lòng liên hệ trực tiếp để trao đổi chi tiết
Liên hệ: 0812182783 ( chính chủ )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 61 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng vị trí đẹp thuận an , thuận giao, bình dương", có mã số #310797, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu