Đón đầu tuyến vành đai 2 thủ đức sở hửu shophouse fiato uptown chỉ 62tr/m2
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
62 triệu
206 m2 (13,290x9,080)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Đón đầu tuyến vành đai 2 Thủ Đức sở hửu shophouse Fiato Uptown chỉ 62tr/m2 FIATO UPTOWN – CƠ HỘI SỞ HỮU CĂN HỘ CAO CẤP GIÁ CHỈ TỪ 62 TRIỆU/M²Bạn đang tìm kiếm một bất động sản vừa an cư lý tưởng vừa đầu tư sinh lời bền vững?- Fiato Uptown chính là lựa chọn hoàn hảo ngay lúc này!- VỊ TRÍ VÀNG – GIÁ TRỊ NGÀN VÀNGMặt tiền Tô Ngọc Vân rộng 25mKết nối nhanh Metro Bến Thành – Suối TiênGần Vành Đai 2 – di chuyển linh hoạt toàn TP.HCM- CĂN HỘ CHUẨN SỐNG SANGDiện tích: 202m2Thiết kế: 3PN – 3WCNội thất cao cấp – tối ưu công năng- TIỆN ÍCH CHUẨN RESORTHồ bơi vô cựcSky garden thư giãnGym – BBQ – công viên xanh- TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ MẠNHTrung tâm TP. Thủ Đức phát triển mạnhHạ tầng hoàn thiện → giá trị tăng theo thời gian- Sở hữu hôm nay – đón đầu tương lai! Liên hệ ngay: 0931828081 – 0935218356 xem vị trí và chính sách tốt nhất từ Chủ Đầu Tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 13,290 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,080 m |
| Diện tích | 206 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đón đầu tuyến vành đai 2 thủ đức sở hửu shophouse fiato uptown chỉ 62tr/m2", có mã số #311160, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu