Chị chủ sắp xuất cảnh. cần nhượng lại căn nhà 5 tầng đúc - 55m2 ngang 5m7 - hẻm xe hơi tránh - ngay đh văn lang - dương quãng hàm, gò vấp - đang cho sinh viên
Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
8 tỷ 700 triệu
55 m2 (57x10)
5 pn
5 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
• Vị trí: Khu Cityland, Emart Phan Văn Trị, xung quanh tiện ích k thiếu gì,...
• DT: 5.7 x 10m. 5 tầng BTCT
• Gồm: Gara oto ngủ nhà. 5PN ( WC riêng từng phòng) • Phù hợp ở và đầu tư có dòng tiền
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
• DT: 5.7 x 10m. 5 tầng BTCT
• Gồm: Gara oto ngủ nhà. 5PN ( WC riêng từng phòng) • Phù hợp ở và đầu tư có dòng tiền
☎️09.3993.5282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 57 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chị chủ sắp xuất cảnh. cần nhượng lại căn nhà 5 tầng đúc - 55m2 ngang 5m7 - hẻm xe hơi tránh - ngay đh văn lang - dương quãng hàm, gò vấp - đang cho sinh viên", có mã số #322852, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu