Bán nhà phố cao cấp – vị trí đẹp trung tâm gò vấp
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
28 tỷ
127 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ PHỐ CAO CẤP – VỊ TRÍ ĐẸP TRUNG TÂM GÒ VẤP- Địa chỉ: 203/27 Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Gò Vấp, TP.HCM- Diện tích: 127,3m²- Hẻm rộng, ô tô lưu thông 2 chiều thoải mái- Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, an ninh tốt- Gần chợ, trường học, siêu thị và đầy đủ tiện ích- Kết nối nhanh ra các tuyến đường lớn, thuận tiện di chuyển- Pháp lý chuẩn – sổ hồng riêng, công chứng sang tên nhanh- Thích hợp để ở, mở văn phòng công ty hoặc đầu tư lâu dài- Nhà nằm ở vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao, khu vực phát triển mạnh của Gò Vấp.* Giá bán: 28 tỷ đồngLIÊN HỆ : 0935314454
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 127 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố cao cấp – vị trí đẹp trung tâm gò vấp", có mã số #322871, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu