Chỉ hơn 2 tỷ có ngay nhà tphcm mới,nhà ngay làng đại học,giá sinh viên
Đường Thống Nhất, Phường Bình Thắng, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
2 tỷ 350 triệu
53 m2 (45x12)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HỘ KHẨU TP.HCM – CHƯA BAO GIỜ DỄ & RẺ ĐẾN VẬY! ???????? Chỉ nhỉnh 2 tỷ sở hữu ngay nhà riêng + HKTT TP.HCM
✨ NHÀ CẤP 4 SÁT LÀNG ĐẠI HỌC – SỔ HỒNG RIÊNG – GIÁ TỐT ✨
???? Diện tích: 53m² (4,45 x 12m) – thổ cư 100%???? Hẻm ba gác sạch sẽ, khu dân cư yên tĩnh – an ninh
???? Vị trí cực tiện:• 1 sẹc đường Thống Nhất• Cách Làng Đại học chỉ 2 phút• Gần BX Miền Đông (~1,5km)• Ở hoặc cho thuê sinh viên đều rất tốt
???? Giá chỉ: 2 tỷ 350 triệu (còn thương lượng)
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh – Nhà phố)???? Hỗ trợ xem nhà – pháp lý – vay ngân hàng nhanh chóng
???? Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn phong thủy miễn phí
✨ NHÀ CẤP 4 SÁT LÀNG ĐẠI HỌC – SỔ HỒNG RIÊNG – GIÁ TỐT ✨
???? Diện tích: 53m² (4,45 x 12m) – thổ cư 100%???? Hẻm ba gác sạch sẽ, khu dân cư yên tĩnh – an ninh
???? Vị trí cực tiện:• 1 sẹc đường Thống Nhất• Cách Làng Đại học chỉ 2 phút• Gần BX Miền Đông (~1,5km)• Ở hoặc cho thuê sinh viên đều rất tốt
???? Giá chỉ: 2 tỷ 350 triệu (còn thương lượng)
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh – Nhà phố)???? Hỗ trợ xem nhà – pháp lý – vay ngân hàng nhanh chóng
???? Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn phong thủy miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ hơn 2 tỷ có ngay nhà tphcm mới,nhà ngay làng đại học,giá sinh viên", có mã số #317534, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu