Chính chủ bán hoặc cho thuê tòa nhà mặt tiền vị trí đẹp - bình phú - quận 6
Đường Chợ Lớn, Phường 11, Quận 6, TP HCM
36 tỷ
120 m2 (8x15)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN HOẶC CHO THUÊ TÒA NHÀ MẶT TIỀN VỊ TRÍ ĐẸP - BÌNH PHÚ - QUẬN 6 - Địa chỉ: Số 384_386 đường Chợ Lớn , p. Bình Phú ( q.6 cũ). Tp HCM - Diện tích đất: 8m x 15m ( 120m2 ) - Tổng diện tích sàn: 586m²- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng- Nhà hướng Nam thoáng mát- Có thang máy tiện nghi- Vị trí đẹp, nhà rộng, khai thác kinh doanh cực tốt- cơ hội đầu tư và sử dụng lâu dài- Pháp lý rõ ràng – sổ hồng chính chủ- Phù hợp: Văn phòng công ty, Spa – thẩm mỹ viện, Phòng khám, Trung tâm đào tạo, Showroom kinh doanh=> Giá thuê: 70 triệu/tháng=> Giá bán: 36 tỷ đồngLIÊN HỆ : Chú Chánh – 0913 741 389
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán hoặc cho thuê tòa nhà mặt tiền vị trí đẹp - bình phú - quận 6", có mã số #322143, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu